เริ่มนับ วันที่ 28 ก.พ. 2557
 
น้ำพริกเบญจวรรณ
ราคา : บาท
ผลิตโดย : กลุ่มแม่บ้าน ม.5
จำนวนผู้เข้าชม : 32 ท่าน


 
ขนมทองม้วน
ราคา : 35 บาท
ผลิตโดย : กลุ่มแม่บ้านหมู่ที่2
จำนวนผู้เข้าชม : 367 ท่าน


 
กล้วยฉาบ
ราคา : 35 บาท
ผลิตโดย : กลุ่มแม่บ้านหมู่ที่7
จำนวนผู้เข้าชม : 100 ท่าน


 
  (1)